హోండా ఎక్స్ బ్లేడ్

బీఎస్6 హోండా ఎక్స్ బ్లేడ్

బీఎస్6 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా మార్పులు చేసిన ఈ బైక్ ప్రారంభ ధర ఎక్స్ షోరూంలో రూ.1.05 లక్షలుగా సంస్థ నిర్దేశించింది. సింగిల్ డిస్క్ ఫ్రంట్, డిస్క్ బ్రేక్ అప్ర్ ఫ్రంట్ అండ్ రేర్ అనే రెండు వేరియంట్లలో దీన్ని సొంతం చేసుకోవచ్చు. అత్యాధునిక హంగులు, ప్రత్యేకతలతో అందుబాటులోకి వచ్చిన ఈ మోటార్ సైకిల్ ఆకట్టుకుంటోంది.

డిజైన్..
ఈ సరికొత్త మోటార్ సైకిల్ రోబో ఫేస్ ఎల్ఈడీ హెడ్ ల్యాంపు, సరికొత్త ఎల్ఈడీ టెయిల్ ల్యాంపుతో ఆకట్టుంకుంటోంది. మస్కూలర్, స్కల్ప్టెడ్ డిజైన్ ఫ్యూయల్ ట్యాంకుతో అందుబాటులోకి వచ్చిన ఈ బైక్ డ్యూయల్ ఔట్ లెట్ ఎక్సాహాస్ట్ ను కలిగి ఉంది. సరికొత్త గ్రాఫిక్స్, వీల్ స్ట్రీప్స్, స్ప్లిట్ గ్రాబ్ రెయిల్స్, ఫ్రంట్ ఫోర్కుల కోసం స్పోర్టీ లుకింగ్ కవర్ల, సైడ్ ఉన్న లింక్ టైప్ గేర్ షిఫ్టర్లు ఇందులో ఉన్నాయి.

samayam telugu

ఇంజిన్..
ఈ 2020 హోండా ఎక్స్ బ్లేడ్ మోటార్ సైకిల్లో 160సీసీ ఫ్యూయల్ ఇంజెక్షన్ ఇంజిన్ ను కలిగి ఉంది. ఎనిమిది ఆన్ బోర్డ్ సెన్సార్లు, ఇంజెక్టెడ్ ఆప్టిమమ్ ఎయిర్ ఫ్యూయల్ మిక్జర్ తో మెరుగైన మైలేజిని ఇది కలిగి ఉంది. అంతేకాకుండా హోండా ఎకో టెక్నాలజీ ఇందులో పొందుపరిచారు. 160 సీసీ ఇంజిన్ ను కలిగి ఉన్న ఈ మోటార్ సైకిల్ 13.57 బీహెచ్ పీ బ్రేక్ హార్స్ పవర్, 14.7 ఎన్ఎం టార్క్ ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. అంతేకాకుండా 5-స్పీడ్ గేర్ బాక్స్ వ్యవస్థతో పనిచేస్తుంది. సింగిల్ డిస్క్ వేరియంట్ బరువొచ్చేసి 143 కేజీలుంది. అంటే పాత మోడల్ తో పోలిస్తే కేజీ బరువు ఎక్కువగా ఉండనుంది. అంతేకాకుండా ఈ సరికొత్త మోటార్ సైకిల్లో ఫ్రంట్ టెలిస్కోపిక్ ఫోర్కులు, వెనక భాగంలో మోనోషాక్ యూనిట్లు అదనం. 276 ఎంఎం తో పెటల్ డిస్క్ తో పాటు సింగిల్ ఛానెల్ ఏబీఎస్, వెనక భాగంలో 220 ఎంఎం డిస్క్ లేదా 130 ఎంఎం రేర్ డ్రమ్ బ్రేకింగ్ సెటప్ ఇందులో ఉన్నాయి ప్రత్యేకతల దగ్గరకొస్తే డిజిటల్ ఇన్ స్ట్రూమెంట్ కన్సోల్, హజార్డ్ ల్యాంపులు, ఇంజిన్ కిల్ స్విచ్, 582 ఎంఎం పొడవు, 137 ఎంఎం వెడల్పుతో కూడిన సీటును ఈ బైక్ కు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా ఈ కమ్యూట్ బైక్స్ కు అందుబాటులో ఉంచారు.

భారత మార్కెట్లో ఈ సరికొత్త హోండా ఎక్స్ బ్లేడ్ మోటార్ సైకిల్ కు పోటీగా హీరో ఎక్స్ ట్రీమ్ 160ఆర్, టీవీఎస్ అపాచీ ఆర్టీఆర్ 160 4వీ, బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ఎస్ 160, సుజుకీ జిక్సెర్ 155 లాంటి బైక్స్ పోటీగా ఉన్నాయి.

%d bloggers like this:
Available for Amazon Prime