బీఎస్సీ కంప్యూటర్ సైన్స్

ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్న డిగ్రీ స్థాయి కోర్సుల్లో బీఎస్సీ కంప్యూటర్ సైన్స్ ఒకటి. బీఎస్సీ కంప్యూటర్ సైన్స్ పూర్తి చేసినవారు ఉద్యోగావకాశాల పరంగా హార్డ్వేర్ లేదా సాఫ్ట్వేర్ రంగాల్లో పనిచేయవచ్చు. అంతేకాకుండా ప్రస్తుతం బాగా డిమాండ్ ఉన్న బిగ్ డేటా, డేటా అనలిటిక్స్ వంటి లేటెస్ట్ టెక్నాలజీపైనా అవగాహన పెంచుకొని అవకాశాలకు దక్కించుకోవచ్చు. ఆయా కోర్సులను ఎంచుకునే ముందు నిజంగా ఆసక్తి ఉందా.. బలాలు, బలహీనతలు, నైపుణ్యాలు అంచనా వేసుకోవాలి. బీఎస్సీ కంప్యూటర్స్సైన్స్తోపాటే అదనంగా జాబ్ మార్కెట్లో డిమాండ్ ఉన్న పలు సాఫ్ట్వేర్ సర్టిఫికేషన్స్, స్కిల్ డవలప్మెంట్ కోర్సులు పూర్తి చేసుకోవడం ద్వారా మెరుగైన అవకాశాలు సొంతం చేసుకునే వీలుంది.

బీఎస్సీ కంప్యూటర్స్ అభ్యర్థులకు ఉపయోగపడే పలు కోర్సులు: » 3డి యానిమేషన్ అండ్ విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ » అడ్వాన్స్›డ్ డిప్లొమా ఇన్ హార్డ్వేర్ అండ్ నెట్వర్కింగ్ » సర్టిఫికేషన్ ప్రోగ్రామింగ్ ఫర్ నెట్వర్క్ ప్లానింగ్ అండ్ ఆప్టిమైజేషన్ » సర్టిఫికేషన్ ప్రోగ్రామ్ ఫర్ టెలికమ్ సాఫ్ట్వేర్ టెస్టింగ్ » సర్టిఫైడ్ ప్రొఫెషనల్ ఫర్ వెబ్ డెవలప్మెంట్ » డేటాబేస్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ » హెచ్సిఈ+(హార్డ్వేర్ కోర్సు) » ఐహెచ్టి సర్టిఫైడ్ నెట్వర్క్ ప్రొఫెషనల్ » ఇన్ఫర్మేషన్ సెక్యూరిటీ అండ్ ఎథికల్ హ్యాకింగ్ » మైక్రోసాఫ్ట్ సర్టిఫైడ్ సిస్టమ్ ఇంజనీర్(ఎంసీఎస్ఈ) » రెడ్ హాట్ సర్టిఫైడ్ ఇంజనీర్ (ఆర్హెచ్సీఈ) » రోబోటిక్స్ కోర్సులు » ఎస్ఏపీ కోర్సులు » వెబ్ అండ్ సాఫ్ట్వేర్ ఇంజనీరింగ్.

ఉన్నత విద్య పరంగా బీఎస్సీ కంప్యూటర్ సైన్స్ విద్యార్థులు ఎంఎస్సీ, ఎంసీఏ, ఎంబీఏ వంటి కోర్సుల్లో చేరొచ్చు
%d bloggers like this:
Available for Amazon Prime