గిఫ్ట్స్

సహజంగా అందరూ ఇష్టపడే గిఫ్ట్స్ ఇవే…

వాలెట్ :

వాలెట్ ని ప్రతి రోజు ప్రతి ఒక్కరూ వాడేది. ఈ వాలెట్ని వివిధ రకాల కంపెనీలు తయారు చేస్తూ ఉంటారు. సహజంగా మనకు షాపుల్లో అవి ఎక్కువగా దొరుకుతాయి లేదా ఆన్లైన్ లో కూడా ఇప్పుడు వీటిని కొనుగోలు చేసి నచ్చిన వారికి బహుమతిగా ఇవ్వొచ్చు అయితే వాలెట్ నిజంగా ప్రతి ఒక్కరు వాడుకుంటారు.

లేడీస్ నుంచి జెంట్స్ వరకు బయటకు వెళితే దీన్ని డబ్బులు పెట్టుకుని తీసుకెళ్తారు. కాబట్టి మీకు నచ్చిన కలర్ బ్రాండ్ వంటివి చూసుకుని వీటిని విక్రయించవచ్చు. అలానే వాళ్ల పేరు మీద వాలెట్ ను తయారు చేయవచ్చు లేదా తయారు చేసింది కొనవచ్చు. ఇప్పుడు చాలా మంది వాలెట్ బయట పేరు రాయిస్తున్నారు. ఇది కూడా బావుంటుంది దీనినే కనుక గిఫ్ట్ చేస్తే తప్పకుండా వాళ్ళకి నచ్చుతుంది
కీ చైన్స్:

కీచైన్ మంచి గిఫ్ట్ ఐటమ్. అయితే చాలా మంది కిచెన్లు కలెక్ట్ చేస్తూ ఉంటారు. ఇది వాళ్ళ హాబీ అంతే కాకుండా బైక్, కబోర్డ్ వంటి వాటికి కూడా కీ చైన్ ని తగ్గిస్తూ ఉంటారు. కాబట్టి వాళ్ళ పేరు తో ఒక మంచి కిచెన్ డిజైన్ చేయించిన కూడా చాలా హ్యాపీ గా ఫీల్ అవుతారు. ఇది మంచి గిఫ్ట్ వాళ్లు నిక్ నేమ్ లేదా పెట్ నేమ్ సర్ నేమ్ నచ్చిన రీతిలో వాళ్ళ పేరు వ్రాయించి వారికి బహుమతి ఇస్తే వాళ్ళు చాలా హ్యాపీగా ఫీల్ అవుతారు.

ఫోటో ఫ్రేమ్ :

ఫోటో ఫ్రేమ్ కూడా బాగుంటుంది. వాళ్లకి గతం లో ఉన్న అనుభవాలని లేదా వాళ్ళ సరదా రోజుల్ని వాళ్లు మరిచి పోలేని రోజుల్ని ఇలా ఫోటోలను తీసి ఫ్రామ్ కట్టించవచ్చు లేదా ఇప్పుడు అన్ని రకాల ఫోటోలను జతచేసి ఒక ఫోటో ఫ్రేమ్ లో పెట్టడం ఫ్యాషన్ అయి పోయింది ఇది కూడా నిజంగా చాలా బాగుంటుంది. వాళ్ళ జ్ఞాపకాలని అన్నీ కూడా ఒక ఫ్రేమ్ లో గోడ మీద చూసుకోవచ్చు.

ఫోటో కేక్స్ :

వాళ్ళ ఫోటో ని కేక్ మీద ప్రింట్ చేయించి వాళ్లకి సర్ప్రైజ్ ప్లాన్ చేయొచ్చు. ఇది నిజంగా బావుంటుంది. ఎక్కడైనా బేకరీ లో ఇది అందుబాటు లో ఉంటే వాళ్ళ ఫోటోని కేక్ మీద చిత్రించి వాళ్లకి కేక్ ప్రెజెంట్ చేయొచ్చు ఇది కూడా చాలా మంచి ఐడియా

ఫోటో హ్యాంగింగ్స్:

చిన్నచిన్న లైట్లు మధ్య లో వాళ్ళ ఫోటోలు అన్ని పెట్టి తయారు చేయవచ్చు దీనిని గోడ మీద పెడితే ఎంతో అందంగా ఉంటుంది అదే కనుక చీకట్లో ఉంచితే చాలా బాగుంటుంది చక్కటి లైటింగ్ వెలుగుతూ ఇది బాగా ఆకట్టుకుంటుంది తప్పకుండా ఇది కూడా చాలా బాగుంటుంది ఇలా తక్కువ ఖర్చు తో చాలా అందంగా ఉండే గిఫ్ట్స్ ఇవి. కాబట్టి మీకు ఇష్టమైన వాళ్ళు స్నేహితులు పుట్టిన రోజు లేదా ప్రత్యేకమైన రోజున మీరు వీటిని ప్రజెంట్ చేయవచ్చు
%d bloggers like this:
Available for Amazon Prime