స్మార్ట్ టీవీల్లో తదుపరి పెద్ద ఫీచర్ ఏమిటి?

రోలబుల్ డిస్ప్లే – ఈ లక్షణంతో LG తన సంభావిత టీవీని పరిచయం చేసింది మరియు మొత్తం డిస్ప్లే ఆన్‌లో ఉన్నప్పుడు పాపప్ అవుతుంది మరియు కంటెంట్ ప్రకారం ఎత్తును సర్దుబాటు చేస్తుంది. సినిమా చూస్తున్నప్పుడు బ్లాక్ బార్స్ గమనించారా? ఎందుకంటే సినిమాలు 21: 9 కారక నిష్పత్తిలో చిత్రీకరించబడతాయి. రోలబుల్ టీవీలతో సినిమాలు బాధించే బ్లాక్ బార్స్ లేకుండా చూడవచ్చు.


రోలబుల్ డిస్ప్లే – ఈ లక్షణంతో LG తన సంభావిత టీవీని పరిచయం చేసింది మరియు మొత్తం డిస్ప్లే ఆన్‌లో ఉన్నప్పుడు పాపప్ అవుతుంది మరియు కంటెంట్ ప్రకారం ఎత్తును సర్దుబాటు చేస్తుంది. సినిమా చూస్తున్నప్పుడు బ్లాక్ బార్స్ గమనించారా? ఎందుకంటే సినిమాలు 21: 9 కారక నిష్పత్తిలో చిత్రీకరించబడతాయి. రోలబుల్ టీవీలతో సినిమాలు బాధించే బ్లాక్ బార్స్ లేకుండా చూడవచ్చు.
గేమింగ్ అనుకూలమైనది – ఇటీవలి కాలంలో స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను ఎన్నుకునేటప్పుడు గేమింగ్ కొత్త ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది మరియు మోటరోలా వంటి కొన్ని బ్రాండ్లు దీనిని సద్వినియోగం చేసుకుని గేమింగ్ జాయ్‌స్టిక్‌తో ఒక టీవీని విడుదల చేశాయి. మార్కెట్లో మనకు అంకితమైన గేమింగ్ కన్సోల్‌లు ఉన్నాయి – ఎక్స్‌బాక్స్ మరియు సోనీ ప్లేస్టేషన్ అప్పుడు ఒక టీవీ మీడియం నుండి అధిక గేమింగ్‌ను నిర్వహించగల సామర్థ్యం ఉంటే? అది మంచి ఫీచర్ కదా?
మైక్రో ఎల్ఈడి – మైక్రో ఎల్ఈడి డిస్ప్లే టెక్నాలజీలో కొత్త తరం. ఈ డిస్ప్లేలు పవర్ ఎఫిషియెంట్, అధిక ప్రకాశాన్ని ఉత్పత్తి చేస్తాయి మరియు విస్తృత రంగు స్వరసప్తకాన్ని అందిస్తాయి. నా దృష్టిలో ఈ టెక్ ప్రస్తుత డిస్ప్లే టెక్కు అద్భుతమైన అప్‌గ్రేడ్. ఈ డిస్ప్లేలు ఇంకా వాణిజ్యంగా లేనప్పటికీ, ఇది మార్కెట్లో అందుబాటులో ఉన్నప్పుడు అది పెద్ద ఫీచర్ అవుతుంది.

%d bloggers like this:
Available for Amazon Prime